Restar iphone 12 pro max

อยากทราบค่ะ ว่าเครื่องของเราปกติมั้ย
ตั้งแต่ซื้อมา  แล้วเราลอง restar เครื่อง แต่เวลาจะกลับมาเปิดเครื่อง เรากดปุ่ม power ค้างไว้ จะขึ้น โลโก้ กระพริบ 1 ครั้ง แล้วหายไปเลยเปิดไม่ติด กดแช่ค้างไว้ 2-3 นาที ก็ไม่ติดค่ะ  ทำแบบนี้ 5-6 ก็ไม่ติด
เราเลยลองเสียบ สายชาร์จ  โลโก้ กระพริบ 1 ครั้ง ผ่านไปประมาณ 30 วิ
เครื่องเราถึงติดค่ะ. เป็นทุกครั้งเลย
เพราะอะไรหรอคะ. หรือว่าเราทำผิดพลาดขั้นตอนไหนไป
ใครรู้แนะนำทีนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่