😭ด่วน!!ช่วยหนูทีหนูลืมหรัสLine Lite

หนูลืมรหัสไลน์ (Line Lite) นะคะ 
หนูตั้งค่าไว้แล้วลืมรหัส พอไปกดที่ลืมรหัสผ่าน พอกดเข้าไป มันก็ขึ้นว่าในกรณีที่คุณลืมรหัสผ่านโปรดเลือกคำถามเพื่อความปลอดภัย แล้วมันก็ถามว่าชื่อบิดาชื่ออะไร แล้วหนูก็ลืมรหัสอีก หนูลืมว่าหนูตั้งว่าอะไร  ลบ App ออกแล้วโหลดใหม่ก็ยังเหมือนเดิม ไม่รู้จะแก้ไขยังไงแล้ว ใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่