อยากทราบรายระเอียดทุนการศึกษา CIMB ครับ

คือผมไม่ค่อยรู้เรื่องทุนมากพึ่งจะเริ่มมาสนใจเพราะกำลังศึกษาอยู่ชั้น ม6

ทุนนี้ผมหาข้อมูลแล้วไม่ค่อยมีเลยครับ รบกวนผู้ที่เคยสมัครด้วยนะครับ

ทุนนี้-มีข้อผูดมัดไหมครับ

ขั้นตอนการรงสมัครทุนมีอะไรบ้างครับ

การสอบเป็นประมาณไหนครับ(ภาษาอังกฤษ หรือ ไทย ขอเขียน หรือ ข้อกา สอบอะไรบ้าง(วิชา) )

มีสอบสัมภาษณ์ไหม

ถ้าจะเข้า ม เอกชนต้องทำยังไงครับเห็นผ่านตามานิดว่าให้เอาผลสอบของมหาลัยสมัครด้วย(ผมอยู่ ม6 ครับ)
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview