ตามหามหาวิทยาลัยหรือโรงเรียนที่ต้องการตัวคุณครูฝึกสอนหรือครูผู้ช่วยภาควิชาภาษาฝรั่งเศสค่ะ

กระทู้อาจจะงงๆหน่อยนะคะ แต่รบกวนช่วยหนูทีนะคะ มันสำคัญมาก

หนูต้องการสอบถามว่าถ้าหากเพื่อนหนูที่เป็นคนฝรั่งเศส เขาต้องการจะเข้ามาทำ  internship ในประเทศไทย โดยที่เขาจะเข้ามาฝึกสอนหรือเป็นผู้ช่วยของอาจารย์ที่สอนภาษาฝรั่งเศส จะสอบถามข้อมูลว่าพี่ๆคนไหนมีข้อมูลหรือรู้จักโรงเรียนหรือมหาวิทยาลัยไหนที่ต้องการตัวครูฝึกสอนไหมคะ หรือว่าถ้าหากหนูอีเมล์เข้าไปที่มหาวิทยาลัยต่างๆหรือโทรเข้าไปถามจะได้ไหมคะ พี่ๆแนะนำว่าอย่างไรบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่