ความแตกต่าง crossover ในเรื่องคุณภาพ

อยากสอบถามเรื่องของคุณภาพของ cross over ในเรื่องของคุณภาพ ว่าแตกต่างกันอย่างไรครับเนื่องจากต่อง
การที่จะหาซื้อมาเพื่อต่อลำโพง active ขึ้นมาสักตัวนึงครับแต่เลือกไม่ถูกจริง ๆ เนื่องจากราคาเห็นตั้งแต่ 100 ต้นๆ
ไปถึงหลักพันเลยคร้บ ประเด็นกลัวว่าถ้าซื้อตัวแพง คุณภาพเสียงที่ได้ก็ไม่แตกต่างกันเท่าไหร่ครับ เนืาองจากยังเป็น
มือใหม่เพิ่งเริ่มศึกษาครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่