เจ้าหน้าที่ 7-11 ไม่รู้ระยะเวลาเคลมสินค้า

งง เลย ครับ 

เราได้ซื้อของจากเซเว่นออนไลน์ เป็นตัวไดร์เป่าผม แต่เห็นว่ามีระยะเวลารับประกัน 1 ปี  ซึ่งเราซื้อมาใช้ได้ประมาณ 3 วัน แล้วมันก็ดับไป เราจึงทำการทักไปสอบถามทางแชท Facebook ของเซเว่น ทำไมพนักงานไม่รู้ระยะเวลาในการเคลม ???
แสดงความคิดเห็น
Preview