ท้องร้องแต่รู้สึกไม่อยากอาหารมีใครพอจะรู้มั้ยคะว่าอาการแบบนี้อันตรายมั้ย

คือเราอ่ะค่ะ เป็นคนแบบว่ากินข้าวไม่ค่อยตรงเวลาอยู่แล้วเพราะช่วงนี้ปิดเทอมเลยตื่นสายเราจะตื่นประมาณ10-11โมงอ่ะค่ะบางทีก็ตื่น9โมงพอประมาณ10อ่ะค่ะท้องเราร้องแต่ความรู้สึกเราไม่ได้หิวอ่ะค่ะแบบว่ายังไม่อยากกินข้าวตอนนี้อ่ะค่ะ เป็นแบบนี้บ่อยมากๆ แล้วเมื่อ2-3วันก่อนมีอาการท้องเสียค่ะ วันนั้นเข้าห้องน้ำ4-5รอบค่ะตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไร แต่คือวันนั้นมันมีอาการเจ็บท้องอ่ะค่ะเหมือนโดนบีบตรงท้องค่ะเจ็บมากมันเป็นบริเวณสะดือค่ะเจ็บทั้งสองข้างเลยค่ะ ตอนนั้นคือเรานอนหลับอ่ะค่ะแต่อาการเจ็บมันยังเข้ามาในฝันเลยค่ะเจ็บกว่าตอนตื่นเป็น2เท่าเลยค่ะ พอมีใครรู้บ้างมั้ยคะว่ามันอันตรายมากรึเปล่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่