สอบถามผู้รู้ครับ ผมได้ทำการอัพเดตเฟสบุ๊ค เวอร์ชั่น 320.0 ใช้ระบบiOS หลังจากนั้นเข้าเฟสไม่ได้

กระทู้คำถาม
ผมใช้โทรศัพท์ ไอโฟน12pm ios14.6 ล่าสุด แล้วก็อัพเดตเฟส เวอร์ชั่นล่าสุด พอออกจากระบบเฟสแล้วจะเข้าใหม่ ปรากฎว่าเข้าไม่ได้ 
ข้อความขึ้นว่า "การเข้าสู่ระบบผิดพลาด มีข้อผิดพลาดที่ไม่คาดคิดเกิดขึ้น โปรดลองเข้าสู่ระบบอีกครั้ง" ทำการรีเช็ตการตั้งค่าก็แล้ว ลบแล้วโหลดใหม่ก็แล้วไม่หาย มีท่านไหนรู้วิธีแก้บ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview