แม่แฟนไม่ชอบทำไงดีคะ

เราคบกับแฟนได้ 8เดือนแล้ว เราเคยพาแม่มาไว้พ่อแม่ที่บ้านเราทุกคนทาวบ้านเราโอเคและเอ็นดูเค้าเหมือนลูกคนนึง แต่เราไม่เคยไปไหว้ครอบครัวเค้า แต่เราก็มีส่งของไปฝากบ้าง แต่แม่เค้าก็ไม่ชอบ(เราคาสายกับแฟนแล้วแฟนเราออกไปเอาขนมมากินขนมที่เราเคยส่งไปให้แล้วแฟนเราถามแม่เค้าว่ากินมั้ยแม่เค้าบอกว่าของพวกนี้ซื้อเองกินได้ )และบ่อยครั้งที่เวลาแฟนโทรมาหาเราแม่ดค้าก็ชอบพูดขึ้นมาว่า ไม่ได้คุยกันซักวันมันจะตายหรอ แฟนเราก็เดินออกมาแล้วถามเราว่าเธอได้ยินมั้ย เราก็โกหกไปว่าไม่ได้ยินพึ่งมา เราควรพอดีมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่