ช่วยด้วยค่ะ 🙏 ทรูมันนี่ วอลเล็ต เงินหาย!!!! ขึ้นแสดงว่าชำระเงินไปกับการเติมเกม!!!!

คือว่าเราตื่นเช้าประมาณ 6 โมงเช้ากว่าๆค่ะ หยิบมือถือขึ้นมา กะไว้ว่าจะดูนาฬิกา แต่มีแจ้งเตือนบนหน้าจอเราว่าเราชำระเงินไป 250 บาท ให้กับทาง
`กูเกิ้ล เอเชีย แปซิฟิก`
ซึ่งเราเข้าใจว่ามันเป็นการเติมเกม เพราะตัวเองก็เคยเติมอยู่ แต่นั่นมันก็นานมากแล้ว แต่เราตรวจสอบแล้ว เผื่อละเมอเผลอไปกดนู้นกดนี่ตอนนอน แต่ว่าเราไม่ได้ทำอะไรกับมันเลย ตรวจสอบประวัติการชำระในกูเกิ้ลเพลย์แล้วด้วย ไม่มีขึ้นแสดงว่าเราชำระเงินไป 250 บาท แถมการชำระเงินเกิดหลังการที่เราตื่นนอนได้แค่ 10 นาทีเอง คือเราต้องทำยังไงคะ ช่วยด้วยค่ะ 250 สำหรับเรามันเยอะมากๆเลย 😭😭😭😭😭

ปล. ขอบคุณสำหรับตำตอบ ไว้ล่วงหน้าค่ะ 🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่