เราไม่เข้าใจ แฟนช่อง 7 คือ ถ้าปุ๊กลุก จะกลับมาเล่นช่องจริง ทำไมต้องห้ามกัน

เห็นบางคนคอมเมนต์แขวะนางกันใหญ่เลย เข้าใจนะว่า โกรธนางกันที่เคยย้ายช่อง
แต่อย่าลืมว่านางก็เคยทำผลงานดัง ได้รับรางวัลเป็นหน้าเป็นตาคำชื่นชมให้ช่องมากมาย แล้วทำไมเขาจะมาไม่ได้

โตๆเป็นผู้ใหญ่ กันแล้วแล้วเนอะไม่ใช่เด็กๆ

เราว่าอย่าไปแขวะเขาเลย เขาจะกลับมาควรยินดีด้วยซ้ำนะ

อย่าลืมว่า ธุรกิจก็คือ ธุรกิจ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
อคติกับปุ๊กลุ๊กกันหนักมาก ไม่ว่านางจะทำอะไรก็ผิดหมด
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
เสียความรู้สึกไปแล้ว ให้พลิกลิ้นอวยทำไม่เป็นค่ะ
ความคิดเห็นที่ 11
อารมณ์เหมือนมีแฟน คบกันอยู่ดีดีกำลังจะสร้างเรือนหออยู่แล้ว
แต่จู่ๆก็เข้ามาบอกว่าเลิกรักแล้ว มีคนใหม่แล้ว
แถมยังให้เหตุผลว่าเราไม่เร้าใจเหมือนแต่ก่อน จำเจเกินไป
พอไปคบคนใหม่แล้วไปได้ไม่สวย แล้วดันอยากจะกลับมาคบกันอีก

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ความคิดเห็นที่ 8
เฟลมาหลายครั้งแล้วอะเนอะ ยิ่งมาครั้งล่าสุดที่ไปวีนใส่แพทย์ พยาบาล ครั้งเนี่ยเฟลสุดๆ

จะให้แยกระหว่างเรื่องส่วนตัว กับการแสดง มันก็ได้อยู่อะนะ

แต่ส่วนตัวรู้สึกแปลกๆ ... แล้วแต่ช่องจะคิดก็แล้วกัน ส่วนตัวไม่ได้มีปัญหาอะไร
ความคิดเห็นที่ 14
ช่องอยากฆ่าตัวเองก็เชิญ ผมคนนึงแหละจะไม่ดูผลงานของนาง ไม่ใช่เรื่องฉีกสัญญาช่องน่ะ แต่จากเรื่องดราม่า รพ มากกว่าและคงมีอีกหลายคนที่แอนตี้เพราะเหตุผลนี้
ความคิดเห็นที่ 10
เท่าที่รู้ ยังไม่ได้กลับมานะคะ 😅

เอาจริง เราว่าช่อง 7 เค้าก็ไม่ได้ปิดกั้นคนที่เคยออกจากช่องหรอกค่ะ แต่บางคนที่เพิ่งออกไป เราว่าเค้าไม่น่าให้มาเล่นละครเร็วนัก เพราะไม่งั้น คนที่เซ็นสัญญาอยู่ก็อาจน้อยใจ หรือไม่ บางส่วนก็คงคิดจะอิสระบ้าง เพราะยังไงช่องก็เรียกกลับมาไว ซึ่งถ้าทำกันหมดทุกคนช่องก็เสียระบบนะคะ

ตรงๆ คือ ช่องยังไม่น่าให้กลับมาค่ะ
อ้อ…เคสนุ่น กับกบ เค้าอิสระเป็นสิบปีขึ้นไปนะคะ
มันเอามาเหมารวมกันไม่ได้จริงๆ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่