โอนเงินมาจากต่างประเทศแต่เงินไม่เข้าถูกโอนกลับไม่ครบจำนวน

พี่สาวโอนเงินมาให้จากเดนมาร์กค่ะตั้งแต่วันที่26พ.ค.จนวันนี้วันที่1พ.คพี่โทรมาบอกว่าธนาคารโอนเงินกลับไปให้ซึ่งถูกหักออกไปเยอะมากโอนมาก็ไม่ครบจำนวนที่พี่ส่งมาให้ค่าส่งพี่ก็เสียเองคือเราก็ไม่รู้ว่าธนาคารมีข้อผิดพลาดอะไรแต่แบบนี้มันไม่ใช่แล้วค่ะพรุ่งนี้เราจะไปธนาคารถ้าเรื่องเป็นยังไงจะมาบอกอีกทีนะคะ
อยากลงกระทู้ไว้ถามค่ะว่าใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้ไหม ปกติพี่โอนมาให้เราเงินก็เข้าตลอดแต่รอบนี้ไม่เข้าค่ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview