ช่วยตามหาชื่อเรื่อง​การ์ตูนเรื่องนึง ​ที่ดูมานานแล้ว​ครับ​

ผมไม่ได้ดูมาประมาณ​เกือบ​ 10 ปีที่ฉายตามทีวี

เนื้อเรื่องประมาณ​ว่ากลุ่มตัวเอกหลุดเข้าไป​ใน​โลกคอมพิวเตอร์​แบ่งเป็น 2 ทีมแข่งทำภารกิจ​ทดลองแนวๆ วิทยาศาสตร์​ทำเสร็จ​จะ​ได้แท่งปริซึม​ไปเสียบบนเสา ถ้าครบ 10 แท่งจะออกไปได้และจะมีไวรัสคอมพิวเตอร์​มาคอยก่อกวน อ้อถ้าทีมไหนชนะจะได้กินอาหารดีๆ ส่วนทีมแพ้จะได้กินแท่งอาหารนี่แหละ

พอจะใครทราบชื่อเรื่อง​มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่