ตามหาหนังการ์ตูนหรืออนิเมะที่เป็นไอรอนแมนหรือคล้ายกันสู้กับมังกรที่วิหารอะไรสักอย่าง

คือผมเคยดูหนังเรื่องหนึ่งที่พ่อเคยเอาแผ่นCDมาเปิดให้ดูหรังหลักๆก็จะมีพระเอกคล้ายๆiron manหรือว่าiron man(ผมก็ไม่แน่ใจ)จะมีฉากสู้กันใต้น้ำเป็นเหมือนวิหารใต้น้ำและฉาสุดท้ายiron manก็สู้กับมังกร หนังนี้พ่อผมเปิดให้ดูช่วงปี2010บวก ลบ ประมาณนี้55555 ผมอยากกลับไปดูอีกครั้งแต่หนังนี้สนุกมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่