มีใครเคยไป Work And Travel ที่ Wyoming บ้างคะ

เรากำลังสนใจไป WAT ปี 2022  ลังเลรัฐที่จะไประหว่าง Wyoming / Colorado / Montana เพราะเป็นรัฐที่ธรรมชาติสวยมากๆ หมดเลย (ตั้งใจจะทำงานใน National Park ค่ะ) เท่าที่ดูงานในเอเจนซี่ มีงานที่สนใจมากสุดอยู่ที่ Wyoming แต่หารีวิวคนไป work ที่นี่ไม่เจอเลย อยากขอฟังประสบการณ์ก่อนให้อุ่นใจก่อนตัดสินใจหน่อยค่ะ หรือจะชี้เป้ารีวิวที่มีอยู่แล้วก็ได้นะคะ (อาจจะหาไม่ดีเอง แง้)
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่