แฟนไม่ยอมมีอะไรด้วยแค่เหตุผลที่บอกว่าเหนื่อยและไม่มีอารมณ์ ‼️

คือเราคบกับแฟนมา1ปี แฟนเราเป็นทอมนะคะ ช่วงคบแรกๆเรามีอะไรกับแฟนบ่อยมาก พักหลังคือแทบไม่มีอะไรด้วยกันเกือบครึ่งปีแล้ว เราทะเลาะกันเรื่องนี้เลยถามเขาว่าทำไมถึงไม่ทำอย่างว่าด้วยกันเลย เขากลับตอบว่าเขาไม่มีอารมณ์ เหนื่อย แล้วเขายังพูดทิ้งท้ายว่าหรือจะมีอะไรกันแบบไม่มีอารมณ์ล่ะ เขาเอ็นดูเรา รักเรา ใส่ใจกันยังไม่พอหรอ ซึ่งเราพอได้ยินคำนี้คือรู้สึกเสียใจมาก รู้นะคะว่าเรื่อง Sex มันไม่สำคัญแต่มันก็ต้องมีหรือเปล่า คือเราต้องทำตัวยังไงต่อคะ แล้วเวลาเรามีอารมณ์เราควรทำอย่างไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่