มาอยู่หอแล้วรู้สึกไม่ดีควรย้ายหอดีมั๊ย

เรามาอยู่หอในโคราชหอหนึ่งแถว บขสเก่า แล้วรู้สึกไม่ดีกะสถานที่เราอยู่สภาพแวดล้อมก็ไม่ค่อยดีเท่าไร ห้องก็ไม่เก็บเสียง สิ่งอำนวยความสะดวกก็ไม่ค่อยดีเท่าไรเราเเค่อาศัยว่าใกล้ที่เราเรียนอยู่เฉยๆ ตอนเรามาดูห้องตัวอย่างก็ดีนะเเต่พอเรามาอยู่จริงเเล้วเรารู้สึกเเบบไม่ดีเอาซะเลย
เราค่อยย้ายหอดีไหมคะ
*********ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ***********
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่