เลขบัตรATM หน้าบัตรจำไม่ได้จำเป้นมากเลยครับ

คืออยากจะทราบ username และ password
ของธนาคารกรุงไทยครับ ผมได้ทำบัตรเอทีเอมกับสมุดบัญชีไว้นานแล้ว แต่การฝาก-ถอนเงินจะใช้ กดด้วยแอพตลอดครับ
ตอนนี้มาทำงาน ตวจ. นานยุครับ ช่วงโควิคแบบนีเไปธนาคาร
เพื่อขอเลข บัตรarm และเปลี่ยนเบอร์ด้วยครับ
ผมอยากทราบครับเราจะดูยังไง และเปลี่ยนยังไง
ที่ไม่ต้องไปธนาคารมั่ยย การเดินทางลำบากมากๆ
ครับ สาเหตุที่อยากทราบusernam เพราะผมอยากทำบัญชัออนไลมันคงสะดวกและอื่นนๆ รบกวนด้วยนะครับ
ผิดพลาดอะไรตรงไหน.   บัตรatmไม่ได้หายนะครับแต่ไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
Preview