ตอนนี้ยังมีคนติ่งastroอยู่มั้ยคะ???

เมื่อก่อนเราติ่งวงนี้มากๆเลยค่ะ และปัจจุบันก็ยังติ่งและฟังเพลงของวงอยู่เรื่อยๆไม่เบื่อเลยค่ะก็ทุกๆเพลงมันเพราะจริงๆ555 ส่วนเรื่องเมน กับวงนี้เราเลือกไม่ค่อยถูกค่ะ แต่ถ้าให้เลือกก็จะเป็นน้องซานฮา มักเน่ของวง ว่าแต่ทุกคนเมนใครกันคะ แล้วคนที่เมนเอ็มเจ คิดว่าตอนนี้น้องหล่อขึ้นมั้ยคะ จากเพลงล่าสุดที่ออกมา เรามองแทบไม่ออกว่าเป็นน้อง คือน้องหล่อขึ้นมาก หรืออาจจะเป็นเพราะทรงผมที่เปลี่ยนไปรึป่าววว???

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่