ขอคำแนะนำเลือกซื้อสว่านค่ะ

ตอนนี้อยู่ในช่วงตกแต่งบ้านไปเรื่อยๆ หลังจากย้ายเข้าอยู่มาได้ 1 ปีค่ะ มีเฟอร์หลายอย่างที่รู้สึกว่าอยากติดกำแพง
บ้านเป็นทาวน์โฮมค่ะ ผนังน่าจะเป็นมวลเบา

ถ้าอยากซื้อสว่านไว้สำหรับเจาะผนังแขวนของ ที่สามารถเจาะกำแพงได้ เจาะกระเบื้องได้ (เผื่อเจาะผนังห้องน้ำ) สามารถใช้เป็นสกรูสำหรับประกอบเฟอร์นิเจอร์ได้ และเผื่อใช้ประโยชน์อื่นๆ ได้อีก (ตอนนี้ยังคิดไม่ออก)

อยากได้แบบที่น้ำหนักไม่มาก ราคาไม่แรง ถ้าเป็นไร้สายได้จะดีมาก
เราลอง search หาดูมีรุ่นเยอะเกินค่ะ เลือกเองไม่ถูกเลย เพราะไม่มีความรู้ด้านนี้
ขอรบกวนเพื่อนๆ ที่พอมีความรู้ด้านนี้แนะนำทีนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่