ตามหาอนิเมะวันพีชแบบถูกลิขสิทธิ์ ภาค เกาะมนุษย์เงือก...

ตามหาอนิเมะวันพีชแบบถูกลิขสิทธิ์ค่ะ

ภาค เกาะมนุษย์เงือก
ภาค พั๊งค์ฮาซาร์ด
ภาค เดรสโรซ่า
ภาค เกาะโซ

คือจากที่หาข้อมูลมา ทำให้รู้ว่าสามารถดูแบบถูกลิขสิทธิ์ได้ที่แอพ True ID ค่ะ
แต่มันมีถึงแค่ภาค 14 (ภาค มารีนฟอร์ด) เท่านั้น

แล้วแอพอื่นๆ (อย่าง iQIYI , Line TV) ก็มักจะเริ่มที่ ภาค โฮลเค้กไอร์แลนด์ ไปเลย ภาคที่ผ่านมา 4 ภาคข้างต้นเหมือนไม่มีแอพไหนเอามาลงเลยค่ะ เลยอยากทราบว่ามีแอพไหนเอามาลงบ้างคะ เพราะอยากสนับสนุนของถูกลิขสิทธิ์มากกว่าของเถื่อนค่ะ

ปล.เห็นข่าวว่าพากย์ไทยจะหยุดทำแล้วน้ำตาจะไหลเลยค่ะ เหตุเพราะคนสนับสนุนของเถื่อนมากกว่า ก็เลยตั้งเป้าไว้ว่าสนับสนุนของถูกลิขสิทธิ์ดีกว่าค่ะ

สรุปคือ อยากได้วันพีชภาค เกาะมนุษย์เงือก, พังค์ฮาซาร์ด, เดรสโรซ่า และเกาะโซ แบบถูกลิขสิทธิ์ค่ะ หาดูได้ที่ไหนคะสี่ภาคนี้???
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่