ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ กล้องสำหรับถ่ายรูปสินค้า

สวัสดีค่ะ ตอนนี้เรามีงบอยู่นิ้ดหน่อย ที่สามารถซื้อกล้องมือสองได้

กล้อง 2 รุ่นนี้ ยังสามารถใช้ถ่ายภาพได้ดีอยู่มั้ยคะ
ระหว่าง fuji  XA3 กับ Pana GF8/9 ค่ะ (งบอยู่ที่ประมาณ 5 พันนิ้ดๆค่ะ) หรือจะแนะนำเป็นตัวอื่นได้ค่ะ

เราใช้ในการถ่ายเสื้อผ้าสีสันค่ะ เลยอยากได้กล้องที่จบหรือเกือบจบจากหลังเลนส์เลยค่ะ

ปล. ปกติเราจะใช้มือถือถ่าย แต่ทีนี้ แบตหมดไวมาก มันไม่ต่อเนื่องในการถ่ายหน่ะค่ะ

ขอบคุณทุกคนที้ข้ามาแนะนำ หรือคอมเม้นต์นะคะ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่