สอบถามเรื่อง pajero sport 2wd gt at 2016 ดีเซลหน่อยครับ

ปกติขับ ไททัน 2015 กับ Civid FD อยากได้รถครอบครัวครับ วันนี้ลองเทส pajero sport 2wd gt at 2016 - มา 3 คัน มีคำถามครับ

1. เวลาขับเสียงเครื่องดังเข้ามาในเครื่องพอควรใช่ไหมครับ รู้สึกว่าไททันจะเงียบกว่า
2. ต้นจะอืดๆ เวลาเร่งรู้สึกเลยว่าเปลี่ยนเกียร์กึกๆ นิดนึงใช่ไหมครับ
3. ตอนขับจะโยนๆ โคลงเคลงนิดๆ ใช่ไหมครับ
4. พวงมาลัยหน่วงๆ หน่อยๆ

ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่