Exness โกงแท่ง 1H เคยเจอไหม

กระทู้คำถาม
ต้องเล่าก่อนว่าผมเป็นคนเทรดสั้นนะครับ[Short trade] 

ผมก็พึ่งมานั่งเทรดจริงจัง เมื่อ 2-3 ที่ผ่านมานะครับ ด้วยการ short trade กำไรได้มาประมาณ 2700 บาท
วันนี้ผมถือ btcusd ไว้ 3 ไม้ ตอน 9 โมง 

พอแท่ง 11 โมงขึ้นครับ ตอนแรกที่ผมดูมันเด้งลงมาจาก ราคาปิดของแท่ง 10 โมงเยอะอยู่ครับ ผมเห็น gab ผมเลยซื้อเพิ่มไป 0.05 +0.01 พอขึ้นถึงราคาปิด 10 โมงก็จะขาย ตอนนั้นขาดทุนอยู่ 500 บาท 

จากนั้นผมปิดหน้าจอ พอเปิดมาอีกทีสรุปกราฟ 11 โมง มันต่อกับ 10 โมงเฉยเลย แล้วราคาเปิดที่ควรต่ำกว่า ราคาปิดตอน 10 โมง ก็ขึ้นไปอยู่ตรงราคาปิดตอน 10 โมง แล้วขาดทุนผมกลายเป็น 1000+ บาท ผมถามจริงคน short trade ใครจะไปเปิดหัวแท่ง 

ไม่ได้แคปหลักฐานไว้ด้วย แยากจะบอกเพื่อนว่า อย่าไปสมัคร exness นะครับ โกงจัด หรือไม่ก็สมัครก็ไปซื้อขายใน mt5 ไม่คิดว่าเทรดมานานจะมาเจองี้ สุดจัด ปลัดบอก

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
รู้เค้าหลอกแต่เต็มใจให้หลอก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่