ผมเรียนกศน. อยากเรียนดนตรีครับ ปกติเขาสอบรอบไหนกันและใช้คะแนนอะไรบ้าง?

คือตอนนี้ผมเรียนกศนอยู่ครับ คิดว่าจะได้เข้ามหาลัยปี2566 อยากศึกษาไว้ก่อน
ดูไว้เป็น มบูรพาครับ เพราะอยู่ใกล้ๆบ้าน หรือพี่ๆมีที่อื่นแนะนำก็แชร์กันได้ครับ ผมขอเน้นที่ค่าใช้จ่ายไม่สูงมากฮะ
แสดงความคิดเห็น
Preview