ตามหาผู้ชายคนนึงในม.นเรศวร

ขอเล่าก่อนนะคะว่า พอดีรู้จักกับน้องคนนี้จากแอปหาคู่ค่ะ แล้วเลยตกลงแลกไน์กัน คือคุยกันปกติทุกอย่างแต่อยู่ดีๆน้องก็หายไป ไม่มีสัญญาณเตือนใดๆว่าเราจะเลิกคุยกันหรือน้องจะหายไป เพราะน้องเค้าก็ดูชอบเรามาก แต่ช่วงนี้น้องปิดเทอม น้องเค้าขับบิ๊กไบค์สีน้ำเงินค่ะและขับแกร๊ปฟู๊ดด้วยในจ.พิษณุโลก คือตกลงจะให้ไอจีกัน แต่น้องดันมาหายซะก่อนคือตอนนี้เศร้ามาก ไลน์เราน้องไม่ได้บล็อคนะคะ แต่ว่าโทรไลน์และเบอร์ไปไม่มีคนรับ ใจนึงก็กลัวเกิดเรื่องไม่ดีเข้า จำได้ว่าน้องบอกว่าเรียนการตลาดที่ ม.นเรศวร ตอนนี้อยู่ปี2 ชื่อนนท์ อภิสิทธิ์ มีใครรู้จักมั้ยคะ ช่วยที🥺
แสดงความคิดเห็น
Preview