เรียน​คณะ​อะไรดี​ แนะนำหน่อยได้มั้ยคะ

สวัสดี​ค่ะ​ ตอนนี้เราอยู่ม.6​เเล้วเเต่ยังเลือกไม่ได้เลยว่าจะเข้าคณะไหน​ แต่ว่าเราถนัดดนตรี​ ศิลปะ​ กีฬา​ เเล้วก็กิจกรรมต่างๆ​ แจ่ยังเลือกไม่ได้เลยว่าจะเข้าคณะไหน​ดี​ เเล้วก็เเต่ละคณะทำงานอะไรได้บ้างอ่ะ​ ใครพอเเนะนำเราได้บ้างอ่ะ​
เฮ้อลำบากใจเด้น้อ555😅
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview