รบกวนแนะนำ wristband วัดชีพจรหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
เรื่องมีอยู่ว่า มีนาฬิกา Garmin แล้ว จับระยะทางได้แล้ว แต่เป็นรุ่นที่ไม่มีฟังชั่นวัดชีพจรครับ อยากได้นาฬิกา (ไม่จำเป็นต้องเป็นนาฬิกาก็ได้) มาเพื่อวัดชีพจรอย่างเดียวตอนวิ่งครับ อยากได้ประมานที่สั่นเตือนด้วยว่าชีพจรเกินกำหนดที่ตั้งไว้แล้วอะครับ. ขอราคาถูกครับ งบไม่เกิน1500 (ถ้าดีจริงๆ2000ก็ได้มั้งครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่