สอบถาม ว่าการ ผูกดวง สายขาว ทำแบบนี้ถูกมั้ยคะ (ไม่ต้องได้ผลก็ได้ แต่เป็นห่วงอีกฝ่ายค่ะ)

พอดีไปดูดวง สายใช้จิต มาค่ะ เค้าขอแค่ชื่อนามสกุลวันเกิด แล้วทำนายๆๆเลยค่ะ ไม่มีจับไพ่ใดๆ ค่อนข้างแม่นค่ะ
แต่สำคัญคือเรากับแฟนเลิกกันแล้วค่ะ แต่ว่าเค้าบอกว่ายังไงก็กลับมา แต่เวลาจะนาน แต่เราจะเป็นทุกข์มาก เค้าเลยถามว่าอยากผูกดวง สายขาว มั้ย
เราก็ถามย้ำแล้วว่าขอสายขาว เค้าก้บอกว่าสายขาวแน่นอน ไม่อยากทำบาป จริงๆไปให้วัดไหนทำก็ได้เค้าไม่ซีเรียส หรือจะฝากเค้าให้เค้าเอาให้พระอาจารย์ของเค้าทำก็ได้ แค่จะเร่งเวลาให้กลับมาเฉยๆ เค้าบอกว่าเราจะได้มูฟออนไปทำอย่างอื่น เหมือนตอนนี้เราทำอะไรไม่ได้เลย
เราก็เลยยอมค่ะ เค้าให้เราเอารูปคู่เรากับแฟนมา เขียนชื่อเราไว้บนอกแฟน แค่นั้นค่ะ ละเค้าบอกเดี๋ยวเค้าเอาไปฝากพระอาจารย์ให้ ซึ่งไม่รู้ว่าเค้าจะไปทำอะไรต่อ (แต่ไม่ได้ให้เขียนวันเดือนปีเกิด หรือชื่อแฟน ตอนผูกดวงนะคะ)
เราไม่สนใจว่ามันจะได้ผลมั้ย ตอนนี้เรากลัวอย่างเดียวว่า มันจะบาปมั้ย เค้าจะเอาไปทำอะไร เหมือนการผูกดวงสายขาวมันไม่ต้องใช้รูปคู่ กลัวเค้าเอาไปทำสายดำอะค่ะ จะได้ไปแก้ทัน ยกเลิกทัน เรื่องเงินไม่เกี่ยว จะไม่กลับมาก็ได้ ขอให้แฟนเราไม่เป็นอะไรอะค่ะ

จะด่าก็ได้ค่ะ แต่ขอทางแก้ด้วยค่ะ คิดมากและกังวลมากค่ะ กลัวว่าอีกฝั่งจะเป็นอะไรไป
ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่