เครื่องใช้ไฟฟ้ายี่ห้ออะไรบ้างมีระบบสั่งงานผ่านแอพพลิเคชั่นโดยไม่ต้องเพิ่มอุปกรณ์เสริม?

เครื่องใช้ไฟฟ้าที่ประเทศไทยมียี่ห้ออะไรบ้างเหรอครับที่มีระบบสั่งงานผ่าน WiFi บนแอพพลิเคชั่นโดยไม่ต้องเพิ่มอุปกรณ์เสริมบ้างครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แบบสามารถสั่งงานผ่าน WiFi และ Internet ก่อนถึงบ้านได้ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview