ตามหาโบรกเกอร์สำหรับเล่นหุ้น อเมริกาครับ

ตามหาโบรกเกอร์สำหรับเล่นหุ้น อเมริกาครับ แบบค่าธรรมเนียมต่ำ
งบลงทุนเดือนละ 100k ครับ จะเล่น ETF SPY500 ครับ

ดูๆมาหลายเจ้ายังตัดสินใจไม่ได้เลยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
เราสงสัยทุกครั้งที่มีกระทู้แบบนี้  เป็นไปได้หรือที่จะไม่มีอะไรผ่านตาบ้าง

อย่างน้อยก็ต้องได้เข้าไปดู มีตารางค่าธรรมเนียมเปรียบเทียบกันมาส่วนหนึ่งแล้ว อย่างสามโบรกนี้ พอทำตารางแล้ว ตัดสินใจได้ง่ายมาก มีเจ้าหนึ่งดูดีกว่าหน่อย พอได้ยังไม่พอใจ ก็ไปหาเจ้าอื่นมาเทียบได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่