ตามหาหนังค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเรากำลังตามหาหนังเก่าเรื่องนึงอยู่ค่ะ เรื่อง (ที่เราจำได้ลางๆนะคะ) ก็จะประมาณว่ามีกลุ่มวัยรุ่นหรือกลุ่มๆนึงแอบเข้าไปในตึกๆนึง แล้วไปเจอร่างๆนึงที่อยู่ในตู้ที่หัวโล้นอยู่ในสภาพหลับแต่มีสายต่างๆเต็มไปหมด ที่เราจำได้คือไม่มั่นใจว่ากลุ่มนั้นทำอะไรกับคนนั้นจึงตื่นลุกขึ้นมาไล่ล่า ตัดไปก่อนหนังจะจบกลุ่มวัยรุ่นพวกนั้นพยายามหนีขึ้นไปข้างบน คนที่ไล่ล่าจะจับขาเอาไว้แต่กลุ่มนั้นหนีทันแล้วเรื่องก็จบที่มีรถพยาบาลเต็มไปหมด เราจำได้ประมาณนี้ค่ะ ถ้าใครเคยดูหรือหาเรื่องนี้เจอช่วยคอมเม้นทิ้งไว้หน่อยนะคะ เราตามหาเรื่องนี้มานานมากเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview