[กระทู้ข่าว] EVERGLOW จะเปลี่ยนตัวลีดเดอร์จากอียูเป็นชีฮยอน

[ทวีตของ @EVERGLOW_TH]
น้องเอกึลอัพเดท!
21.05.25

ข่าวโชว์เคสรอบสื่อของ Market News พาดหัวข่าวชีฮยอนว่า "에버글로우 새 리더 맡게 돼..최선 다 하겠다 (ลีดเดอร์คนใหม่ของ EVERGLOW ฉันจะทำให้ดีที่สุด)” สรุปคือ EVERGLOW จะเปลี่ยนตัวลีดเดอร์จากอียูเป็นชีฮยอนค่ะ

- โดยที่อียูจะคอยซัพพอร์ตในฐานะพี่ใหญ่ต่อไปเหตุผลที่บอกคร่าวๆในข่าวคือบรรยากาศของตัววงเอกึลจะเปลี่ยนไปตั้งแต่คัมนี้ เป็นการเปลี่ยนตัวเพื่อให้เข้ากับทิศทางที่จะไปต่อมากขึ้น 

มารอฟังรายละเอียดจากเด็กๆกันต่อไปนะคะ คิดว่าต้องมีเหตุผลที่สำคัญมากแน่นอน ตอนนี้มาให้กำลังใจเด็กๆกันค่ะ!

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่