ฉีดวัคซีนโควิด19 ที่อเมริกา

สวัสดีค่ะ ไม่ทราบว่ามีใครสนใจบินไปฉีดวัคซีนที่อเมริกาไหมคะ (pfizer) 
เนื่องจากต้องฉีด2เข็ม ทำให้ต้องอยู่ที่อเมริกาประมาณ 1 เดือน เผื่อมีเพื่อนๆสนใจร่วมเดินทาง + หารที่พักด้วยกันค่ะ
คาดว่าจะเดินทางประมาณปีหน้า หากยังไม่มีpfizerในไทย ระหว่างนี้ก็ทำวีซ่าเผื่อไว้ก่อน
ใครสนใจสามารถแลกเปลี่ยนความคิดเห็นได้นะคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ไปก็ระวังๆหน่อยนะครับช่วงนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่