ลีลล์ (Lille) นักเตะแต่ล่ะตัวก็ไม่ดัง ไม่ได้เทพอะไร เทียบกับปารีส แซงต์-แชร์กแมงไม่ได้เลยสักก่ะตำแหน่ง แต่ทำไมเป็นแชมป์

ลีลล์ (Lille) นักเตะแต่ล่ะตัวก็ไม่ดัง ไม่ได้เทพอะไร เทียบกับปารีส แซงต์-แชร์กแมงไม่ได้เลยสักก่ะตำแหน่ง แต่ทำไมเป็นแชมป์ลีกเอิง เหนือปารีสฯ ได้ครับ เพราะอะไร มีนักเตะเทพๆ มาแฝงอยู่ในทีมเหรอครับ หรือเพราะระบบ หรือเพราะอะไรบ้างครับ 

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ว่าแต่ลีลล์จะได้ถือถ้วยเมื่อไหร่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่