เปลี่ยนชื่อมาเทศบาลบอกทำบัตรประชาชนไม่ได้

เปลี่ยนชื่อมาเทศบาลบอกทำบัตรประชาชนไม่ได้ ต้องรอเดือนสิงหาเท่านั้นระหว่างนี้ให้ใช้บัตรเก่าไปก่อน แต่เราต้องสมัครเรียนก่อนไม่น่าจะทัน เราควรทำอย่างไรดีค่ะ ใช้บัตรเก่าไปก่อนอันนี้ใช้ได้จริงใช่มั้ยคะ เพราะเราต้องไปสมัครเรียนและเปลี่ยนชื่อในสมุดบัญชีธนาคารอีก เครียดมากให้คำแนะนำหน่อยนะคะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่