ตามหาอนิแมะ

กระทู้คำถาม
#แอดครับ​   มีการ์ตูน​เรื่องนึงผมหานานมากก็ยังหาไม่เจอหน้าจะหลายปีแล้ว #แอดช่วยหาให้ได้มั้ยอยากดูมาก​
#แนวเรื่องเป็นแนวเกมส์การ์ด​ ซึ้งพระเอกไปเจอหมาตัวนึงที่หลุดออกจากห้องทดลอง​ แล้วมีคนตามมาจะจับคืน​ พระเอกเลยสู้ด้วยการ์ดเกม​ แล้วหมาตัวนั้นมันก็สร้างการ์ดได้​ ทีมพระเอกจะมีอยู่3คน​ พระเอกจะมีการ์ด​ที่แปลงร่าง​เป็นหมาป่า​ คนที่2จะแปลงร่างเป็นปลาโลมา​ คนที่3เป็นผู้หญิง​ มีการ์ด​แปลงร่าง​เปฌนนก​ ละพระเอกก็ไปเจอไข่มังกร​ ประมาณนี้อะครับ​

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่