เล่นดนตรีได้ไม่มาก ร้องเพลงได้ทุกแนว อยากเข้ามหิดล จะได้มั้ยคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือตอนนี้อยู่ม.3แล้วค่ะ ชอบร้องเพลงตั้งแต่เด็ก ไปสายประกวดตลอด ตอนนี้เป็นนักร้องของรรค่ะ เวลามีแข่งก็ไปตลอด เคยแข่งระดับประเทศหลายรอบแล้วค่ะ ร้องได้หลายแนว มีสากล(ถนัดสุด) ร้องทั่วไปค่ะ อยากสอบถามว่าถ้าไปมหิดลไปได้มั้ยคะ แล้วควรเข้าสายไหน(?) ตั้งเป้าไว้ว่าจะต่อมหิดลค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview