โดนพี่ชายต่างพ่อล่วงละเมิดทางเพศตอนเป็นเด็กค่ะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อค่ะ วันนี้จะมาเล่าเรื่องให้ฟัง เกี่ยวกับเหตุการณ์ฝังใจตอนที่ยังเป็นเด็ก ประมาณ3-5ขวบประมาณนี้ค่ะ ครอบครัวของเรามีกันอยู่6คน ตอนนั้นน้องสาวยังไม่เกิด เรามีพี่ชาย3คน มีพ่อแม่ มีพี่ชายต่างพ่อ2คน คนรองนิสัยดีมากค่ะ ส่วนคนเล็กที่พ่อแท่เดียวกันก็ดูแลเอาใจใส่เราเป็นอย่างดีเลย เพราะห่างกันแค่2ปี  แต่คนโตนี้สิคะพี่ชายเราชอบให้เราอมอวัยวะเพศให้ค่ะ และก็ข่มขืนเราหลายครั้งมาก ตอนเด็กเราไม่กล้าบอกแม่เพราะพี่ขู่ไว้ พอโตมาพ่อเราเลยให้เราไปอยู่กับป้าค่ะ แต่ตอนนี้พ่อเสียแล้ว เพราะฆ่าตัวตาย เราว่าพ่อคิดไม่ผิดจริงๆที่พ่อเลือกให้เรามาอยู่กับป้า ปัจจุบันเราอายุ13ปีแล้วค่ะ แต่ยังจำเรื่องตอนนั้นได้ดี มันกลายเป็นปมฝังใจ เราไม่กล้าบอกใครเลย แม้เเต่แม่แท้ๆ และพี่ชายแท้ๆของเรา แต่เราคิดว่าพ่อน่าจะรู้อยู่ค่ะเลยให้เรามาอยู่กับป้า ตอนนี้พี่ชายคนนั้นเขามีเมียแล้วค่ะ แต่ก็โดนนอกใจเพราะอ้วน กินเยอะเกินไป พี่เขาโทรมาหายายทางโทรศัพท์เราเพื่อใช้เป็นข้ออ้างที่จะเห็นหน้าเราบ่อยมากค่ะ แต่เราไม่รับแถมไม่ให้ดูด้วย เพราะเราเกลียดพ่เขามาก เกลียดจนไม่อยากนับพี่นับน้อง อยากให้เป็นอุทาหรณ์เตือนใจพ่อแม่ที่มีลูกชายลูกสาวที่ต่างพ่อต่างแม่นะคะ บางทีอาจจะเกิดขึ้นก็ได้ ดูแลลูกสาวตัวเองดีๆด้วยค่ะ บางครั้งถ้าพลาดไปมันอาจจะเกิดขึ้น ตอนนี้เราโอเคแล้วค่ะ เพราะตอนนี้ได้อยู่กับแม่และน้องสาว แต่ก็ยังไม่กล้าบอกแม่อยู่ดีTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่