ช่วยบอกวิธีมูฟออนจากแฟนหน่อยค่ะ

เราเลิกกับแฟนได้ 2 อาทิตย์กว่าแล้ว เลยอยากได้วิธีทำให้เรามูฟออนจากแฟนเราได้สักที ถึงแม้เราจะคบกับแฟนเรา 4 เดือนจะเข้าเดือนที่ 5 เราเลิกกันมันไม่ใช่ระยะที่นานแต่มันมีความทรงจำมากมายที่ยังทำให้เรามูฟออนไม่ได้สักที ตอนนี้เค้ามีคนใหม่ไปแล้ว เค้าพึ่งคบกันวันนี้เลย เราเห็นแล้วมันเจ็บ จุก ทรมานไปหมด ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ 🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่