ยินดีกับลิ้วพูลล่วงหน้าครับ...ที่ติดTop4ไป UCL

พรุ่งนี้ทำงานแต่เช้า คืนนี้คงไม่ได้ดู (อดเลย) แต่ดูจากตัวผู้เล่นแล้ว ไม่น่าพลาดกับทีมอย่างคริสตัลพาเลซ

ส่วนเลสเตอร์ กับ สเปอร์ ผมว่าเตะกันไปแล่บแน่นอน ... เลสเตอร์พลาดไม่ได้ & สเปอร์เอง ก็ได้ไปยูโรป้าดีกว่าไม่ได้ไป
อาจจะเบียดชนะลูกได้เสียกับ เวสแฮม ... เชลซีเอง ก็ พลาดไม่ได้ ถ้าหาก เลสเตอร์ชนะ ลิ้วพูล ชนะ 69 แต้มเท่ากัน เชลซีเสมอยังไม่ได้ไป UCL เลย

คืนนี้โคตรลุ้น... สู้ๆนะครับ ทุกทีมเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่