ร้านแอร์รถยนต์แถวรังสิตนครนายกร้านใหนชำนาญ Isuzu Cameoครับ

ปวดหัวมากเลยครับกับรถรุ่นนี้ ตรงที่แอร์ตัวเดียวทำความเย็นห้องโดยสารขนาดใหญ่ ซ่อมมาตั้งแต่คลอง 5 ยันคลอง 10 หาช่างซ่อมแอร์ไม่เย็นไม่ได้เลยครับ หกเดือน น้ำยาหมดอีกแล้วครับ มีท่านไหนมีประสบการณ์หาร้าน ซ่อมแอร์เก่งๆแถวรังสิตนครนายกช่วยบอกต่อทีนะครับเพราะรถรุ่นนี้ห้องแอร์ใหญ่ ค่าช่างแอร์ไม่ฝีมือจริงๆ จะหาคนซ่อมค่อนข้างยากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่