จบ กศน สอบ พยาบาล มศว.

จบ กศน ทางไกล(วุฒิเทียบเท่า ไม่ใช่ ม.6 ) สายสามัญ  
ชื่อสถาบัน: สถาบันการศึกษาทางไกล

พอจะสอบเข้าคณะ พยาบาล ของ มศว.
ได้ไหมครับ

ทรานสคริปผม ผ่านการเรียนรายวิชา หมวดวิทย์ คณิต อังกฤษ และภาษาไทย

หมวดวิทย์ ประกอบด้วย ฟิสิกส์ เคมี ชีวะ โลกดาราศาสตร์ คลื่นและพลังงานนิวเคลียร์ รวม 33 หน่วยกิต
(พร้อมผ่านการทำแล๊ป)

รายวิชาหมวด คณิต 18 หน่วยกิต

รายวิชา หมวดอังกฤษ 14 หน่วยกิต

รายวิชาหมวดภาษาไทย 17 หน่วยกิต

มีผลคะแนน O-NET เทียบเท่า ม.6

ผลคะแนน GAT PAT1 PAT2  สามัญอังกฤษ

พอจะเข้าศึกษาต่อได้ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่