ไอโฟนหลุดจำนำ ใน ig หลอกใช่หรือไม่ ไม่ ไม่ ไม่ ???

ไอโฟนรุ่นต่างๆ จากราคาเป็นหมื่นๆ
ขายอยู่ในigเหลือหลักพันต้นๆทางร้านบอกของหลุดจำนำ ใช่หรอครับ ?
อ่านเจอมาก็เยอะส่วนใหญ่บอกว่าโกงครับแต่ขออัปเดต21/5/64 หน่อยครับ หรือ ขอวิธีเช็คหน่อยครับว่าโกงหรือไม่โกง จริง ๆ ผมก็เชื่อนะว่าโกงแต่แฟนผมก็สนใจไม่เลิกกลัวเขาจะแอบไปซื้อไปโอนแล้วโดนหลอกกลับมาผมก็ไม่รู้จะเตือนสติยังไงดี ที่มาตั้งกระทู้ในครั้งนี้เพราะผมจะเอาไปให้แฟนผมดูครับว่ามีคนคิดเหมือนผม ถ้าผมไม่ใช้หลักฐานแบบนี้ผมว่าก็คงสนใจไม่เลิก ขอบคุณครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่