แนะนำเปียโน Kawai สำหรับมือใหม่ งบ 30K หน่อยค่ะ. ทำไมหารีวิว Kawai KDP-75 ไม่มีเลยคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ สนใจ Kawai จริงๆอยากได้ KDP110 แต่ไม่อยากให้เกิน 30K เผื่อไปไม่รอด TT เพี้ยนเบลอ

เลยดูๆ KDP70 แทน ทีนี้หาไปมา เปิดเจอ KDP75 รุ่นอัพเกรด แต่หารีวิวไม่มีเลย เพราะอะไรหรอคะ หรือมันมีข้อเสียอะไรคะ

หรือมีรุ่นอื่นๆแนะนำได้นะคะ

ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าค่ะ อมยิ้ม21
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่