แนะนำซีรีส์ที่IU เล่นแล้วจบแบบแฮปปี้ให้หน่อยครับ~

ช่วงนี้ผมเพิ่งเริ่มติดพี่ลี่(IU) เลยอยากลองตามดูซีรีส์ของพี่ลี่ครับ แต่ว่าผมดูเรื่องแรกไป ผมก็เศร้าไป2วันเลยครับ เลยอยากได้เรื่องที่พี่ลี่เล่น แต่ว่าจบแฮปปี้ครับ ตอนนี้กำลังสนใจเรื่องMy Mister เนื้อหาตอนจบโอเคไหมครับ ดราม่าระหว่างเรื่องหนักหน่วงไม่เป็นไรครับ ขอแค่ดูแล้วตอนจบไม่รู้สึกเศร้าแบบเรื่องนี้ก็พอครับ~
***เรื่องที่ผมดูแล้วเศร้าคือเรื่องด้านล่างนี้นะครับ***
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่