อยากทราบว่าค่ายเพลง YG จะมาออดิชั่นที่ไทยไหมคะ?

เพี้ยนสวัสดีสวัสดีจ้าาา คืออยากทราบว่า        พวกค่าย YG,SM,JYP
 #พวกนี้อ่ะเขาจะมาออดิชั่นที่ไทยไหมคะ?
#เเล้วเขาต้องการความสามารถเเบบไหน?
#หน้าตาต้องสวยมากไม๊?
#ต้องอายุเท่าไหร่ถึงจะออดิชั่นได้?
#ต้องมีนิสัยเเบบไหน?
#ต้องมีค่าใช้จ่ายอะไรไหม?
คือส่วนตัวเราเเล้วอ่ะเราเป็นคนชอบร้องเพลงมีเเต่คนบอกเพราะเเละก็เรื่องหน้าตาก็มีคนชมบ่อยว่าสวย(ไม่ได้สวยขนาดนั้น)เเละเราก็เพิ่งอายุ 13 
*ก็ถ้าพี่ๆคนไหนผ่านมาก็ช่วยบอกทีนะคะจะว่าต้องทำยังไงบ้าง?
                   ขอบคุณค่ะ 
            เพี้ยนจริงจังเพี้ยนจริงจังเพี้ยนจริงจังเพี้ยนจริงจัง

แสดงความคิดเห็น
Preview