หากลงทะเบียนนำเข้าส่งออกได้ใบ peperless สามารถส่งออกได้เลยมั้ยครับ

หากลงทะเบียนนำเข้าส่งออกได้ใบ peperless สามารถส่งออกได้เลยมั้ยครับ
ผมไปลงทะเบียนำเข้าส่งออกที่กรมศุลการมาได้ใบpeperless แล้วพอไปส่ง ที่DHL เขาบอกไม่มีเลขทะเบียนในระบบครับ
เลยอยากทราบว่าเราต้องทำเรื่องให้DHLเป็นผู้แทนมั้ยครับเพราะตอนไปทำเรื่องที่กรมศุลเจ้าหน้าที่บอกใช้ได้เลย
หาข้อมูลไม่ได้เลยครับตอนนี้งงมาก
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่