ตามหาการ์ตูนBLในcomicoค่ะ!!!

เพี้ยนเซ็งเป็ดเพี้ยนเซ็งเป็ด
สวัสดีค่ะ คือตามหาการ์ตูนในcomicoค่ะหรือเว็บอื่นไม่เเน่ใจค่ะ เเต่จำชื่อไม่ได้ เนื้อเรื่องที่จำได้ คือ นายเอกเป็นนักศึกษา(อาจจะนะคะ) เเล้วนายเอกเนี่ยทำงานเป็นเด็กรับใช้ของพวกเเก๊งมาเฟียทวงหนี้ค่ะ นายเอกจะทำความสะอาดหรือออกไปซื้อของให้อะไรประมาณนี้ พระเอกเป็นหัวหน้าเเก๊ง นายเอกของเราเป็นเบ๊ แล้วก็ไปมีอะไรกับพระเอกจนคบกัน จำได้ว่ามีตัวละครอีกหนึ่งคน คนนี้จะเป็นคนที่พระเอกเคยมีอะไรด้วยค่ะเป็นผู้ชาย เท่าที่จำได้อยู่ในcomicoค่ะ แต่อาจจะอยู่ในเว็บอื่นด้วย ใครรู้ช่วยบอกทีนะคะ หาเรื่องนี้นานมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่