มีเว็บหรือแอพสำหรับเลือกชอยส์ ฝึกการระบุชนิด ปลา งู หอย และอื่น ๆ ไหมคะ อันนี้ถามในแง่เอามาทำอาหารค่ะ

เห็นคลิปมาสเตอร์เชฟออสเตรเลีย มักจะเอาอาหาร พืช หรือปลามาให้ผู้เข้าแข่งขันเลือกตอบ เลยนึกถึงคนที่กำลังเรียนแนว ๆ สัตววิทยา ค่ะ เพราะเรียนอนาโตมี ก็มีแอพพลิเคชันช่วยหลากหลาย 

เนื้อหาด้านอาหาร ยิ่งเรียนยิ่งแตกแขนงไปเยอะเลยค่ะ โอ๊ย! อ่านแล้วรู้เพิ่มอีกหลายวิธีการ ยกเว้นวิธีการทำให้อร่อย

/me บ่น ๆๆ เพี้ยนแห้ว
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่